
HALMASHAURI YA WILAYA YA NKASI 

PICHA ZA MIRADI ILIYOTEKELEZWA KUANZIA 2019/2020 HADI 2022/2023 

1. Chumba cha darasa Shule ya Msingi  Mtakuja iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

 

 

 

 

 



 

2. Chumba cha darasa Shule ya Msingi  Matala iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

3. Chumba cha darasa Shule ya Msingi  Isunta iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

4. Chumba cha darasa Shule ya Msingi  Itindi iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 



 

5. Vyumba vya madarasa Shule ya Msingi  Isale  iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

6. Vyumba vya madarasa Shule ya Msingi  Chalantai  iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 



 

 

7. Vyumba vya madarasa Shule ya Msingi  Kabwe  iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 



 

8. Chumba cha darasa shule ya  Sekondari Myula  iliiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 



 

9. Vyumba vya maktaba na madarasa katika shule ya Sekondari Milundikwa iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa 

wa Rukwa 

 

10. Vyumba vya madarasa katika shule ya Sekondari Kipili iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 



11. Vyumba vya madarasa katika shule ya Sekondari Wampembe iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

12. Vyumba vya madarasa katika shule ya Sekondari Mkwamba iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 



13. Vyumba vya madarasa katika shule ya Sekondari Kirando iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

14. Nyumba na vyoo katika shule ya Sekondari Nkundi iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 



 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



15. Nyumba ya Walimu katika shule ya Sekondari  Ntuchi iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

16. Nyumba za Walimu katika shule ya Sekondari  Milundikwa iiyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 



  
17. Majengo ya Hospitali ya Wilaya ya Nkasi iliyopo Mkoa wa Rukwa. 

 

 



18. Majengo ya Kituo cha Afya Kirando kilichopo  Wilaya ya Nkasi iliyopo Mkoa wa Rukwa. 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

19. Vyumba vya Madarasa Shule ya Sekondari Kirando iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 



 

20. Mabweni  Shule  ya  Sekondari  Milundikwa  iliyopo Wilaya ya Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

21. Vyumba vya Madarasa Shule ya Msingi Chongokatete iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

22. Vyumba vya Madarasa Shule ya Msingi Chongokatete iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 



  

23. Chumba cha Maabara Shule ya Sekondari Chala iliyopo Wilaya ya Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

24. Chumba cha Maabara Shule ya Sekondari  Mkangale iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 



 

 

25. Vyumba vya madarasa Shule ya Sekondari Kirando iliyopo Wilaya ya Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

 



26. Vyumba vya Maabara shule ya Sekondari Mkole iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa. 

 

 

27. Kituo cha Afya Kirando kilichopo Wilaya ya Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 



 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

28.  Nyumba ya Mtumishi  Kituo cha Afya Kirando Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa  Rukwa 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

29. Vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Majengo iliyopo Wilaya Nkasi Mkoa wa Rukwa 

 

 

 

 

 

 

 

 

30. Chumba cha Darasa Shule ya Msingi Ikombe iliyopo Wilaya ya  Nkasi Mkoa wa Rukwa 



 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

31. Chumba cha Darasa Shule ya msingi Mpata iliyopo Wilaya ya Nkasi Mkoa wa Rukwa  



 
 

 

 

 

 

 

32. Chumba cha darasa shule ya Msingi Kisambala iliyopo Wilaya ya Nkasi Mkoa wa Rukwa 



 
 

 

 

 

 

 

 

 

 



 
 

 
 

 



 
 

 

 
 



 
 

 

 
 

 



 

 

 

 

 


