

# HALMASHAURI YA WILAYA YA NKASI

MKOA WA RUKWA:

FAX: 025 283 0136

SIMU: 025 283 0006

Email: ded@nkasidc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

S. L. P. 2,

NAMANYERE - NKASI.

Tarehe: 24/04/2024

Kumb.Na.NKS/DC/M.30//I/VOL.I/7

## TANGAZO LA NAFASI YA KAZI ZA MUDA (MKATABA) ZA UTANGAZAJI RADIO NKASI FM.

Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia wananchi wote wa kuomba nafasi za kazi nne (4) za utangazaji za muda (Mkatoba) wa mwaka mmoja ili kuhudumia Radio Nkasi FM.

### 1. Sifa za mwombaji

- Awe raia wa Tanzania
- Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea
- Awe na tabia njema, mwaminifu na muadilifu
- Awe na fani ya uandishi wa Habari kutoka chuo kinahotambulika na Serikali.
- Awe tayari kufanya kazi nyingine kama atakayopangiwa na mkuu wake wa kazi
- Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45.
- Aweke Wasifu Binafsi (CV)

### 2. Majukumu ya kazi.

- Kuandika na kupitia script kwa ajili ya program na usaili.
- Kuandaa interviews au mazungumzo
- Kuendesha vifaa vya studio
- Kusoma habari, michezo au ripoti ya hali ya hewa.
- Kutoa maoni kwenye matukio ambayo yako live au sasa.
- Kuwasiliana na wasikilizaji kupitia mitandao ya kijamii.
- Kuandika na kuzalisha matangazo ya wateja wa redio
- Kuandaa matukio ya kijamii na mashindano
- Kuchagua na kupiga mziki na vipindi mbalimbali.
- Kuuza na kutafuta matangazo (Sales and Marketing)

3. Mwisho wa kutuma maombi

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 07.05.2024 siku ya jumanne saa 9:30 Alasiri.

4. Barua zote zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W)  
S.L.P 02,  
NAMANYERE-NKASI.

Limetolewa na:-



Ladislaus Mzelela

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

NKASI.

s.n.y

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NKASI